Địa chỉ chữa bệnh trĩ
Thông tin liên hệ
Địa chỉ chữa bệnh trĩ
221 Nguyễn Thị Minh Khai, Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
0839 257 111
Giờ:
Hiển thị
Thứ Hai
08:00 – 20:00
Thứ Ba
08:00 – 20:00
Thứ Tư
08:00 – 20:00
Thứ Năm
08:00 – 20:00
Thứ Sáu
08:00 – 20:00
Thứ Bảy
08:00 – 20:00
Chủ Nhật
08:00 – 20:00
Web:
tribenhphukhoa.vn
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Địa chỉ chữa bệnh trĩ đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Địa chỉ chữa bệnh trĩ là bao nhiêu?
Số điện thoại của Địa chỉ chữa bệnh trĩ là
0839 257 111
.
Q2
Địa chỉ chữa bệnh trĩ tọa lạc ở đâu?
Địa chỉ chữa bệnh trĩ tọa lạc tại
221 Nguyễn Thị Minh Khai, Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Địa chỉ chữa bệnh trĩ mở cửa vào những ngày nào?
Địa chỉ chữa bệnh trĩ là Th 2–CN 08:00–20:00 mở1.
Q4
Địa chỉ chữa bệnh trĩ có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Địa chỉ chữa bệnh trĩ theo số điện thoại
0839 257 111
.
Q5
Địa chỉ web (URL) của Địa chỉ chữa bệnh trĩ là gì?
Trang web của Địa chỉ chữa bệnh trĩ là
tribenhphukhoa.vn
.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
221 Nguyễn Thị Minh Khai, Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
Chữa bệnh lậu ở đâu TpHCM
Kinh doanh tại địa chỉ này
Khám sức khỏe tiền hôn nhân ở TpHCM
Kinh doanh tại địa chỉ này
Địa chỉ chữa rối loạn kinh nguyệt
Kinh doanh tại địa chỉ này
Địa chỉ chữa viêm cổ tử cung
Kinh doanh tại địa chỉ này
Địa chỉ phẫu thuật tạo hình âm đạo
Kinh doanh tại địa chỉ này
Địa chỉ đốt sùi mào gà
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn