AA Distribution

4,4 ★★★★ hơn 10 đánh giá

Thông tin liên hệ của doanh nghiệp

Emma Mary Tiglao

Internet

Thông tin liên hệ

AA Distribution
61A-63A, Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3
Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3933 0369
Giờ: Hiển thị
Web: aad.asia
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
GọiEmail
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

AA Distribution đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của AA Distribution là bao nhiêu?

Số điện thoại của AA Distribution là 028 3933 0369.
Q2

AA Distribution tọa lạc ở đâu?

AA Distribution tọa lạc tại 61A-63A, Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, 70000.
Q3

AA Distribution mở cửa vào những ngày nào?

AA Distribution là Th 2–Th 6 09:00–18:00; đóng cửa Th 7–CN mở1.
Q4

AA Distribution có đầu mối liên hệ chính không?

Emma Mary Tiglao (Internet) tại AA Distribution.
Q5

AA Distribution có địa chỉ liên hệ liên kết nào khác không?

Chúng tôi có thêm 1 liên hệ cho AA Distribution. Chúng bao gồm: Quang Tran.
Q6

Địa chỉ web (URL) của AA Distribution là gì?

Trang web của AA Distribution là aad.asia.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

61A-63A, Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3 Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá

Phản hồi kinh doanh

★★★★★Không có đánh giá nào về Việt-Biz4,4★★★★hơn 10 đánh giá ở nơi khác

0 Đánh giá

Hãy là người đầu tiên viết bình luận.