Alona Decor
5,0 ★★★★★ 1+ đánh giá
Thông tin liên hệ
Alona Decor21 Bàu Cát 2, Phường 14,
Thành phố Hồ Chí Minh, 760000
Chỉ hướng Mô tả Doanh nghiệp
Alona Decor đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Các cửa hàng đồ nội thất.
Công nghiệp
Mua sắm » Các cửa hàng đồ nội thất
Lĩnh vực hoạt động:
Các cửa hàng đồ nội thất
Bộ quy tắc ISIC
4759
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Alona Decor là bao nhiêu?
Số điện thoại của Alona Decor là 096 376 30 79.Q2
Alona Decor tọa lạc ở đâu?
Alona Decor tọa lạc tại 21 Bàu Cát 2, Phường 14, , Thành phố Hồ Chí Minh, 760000.Q3
Alona Decor có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Alona Decor theo số điện thoại 096 376 30 79.Q4
Địa chỉ web (URL) của Alona Decor là gì?
Trang web của Alona Decor là
alonadecor.com.
+Các công ty Tương tự Lân cận
+Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
21 Bàu Cát 2, Phường 14, Thành phố Hồ Chí Minh, 760000
+Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 760000
Các Hạng Mục
Professional Services: 11%
+Phản hồi kinh doanh
★★★★★Không có đánh giá nào về Việt-Biz5,0★★★★★1+ đánh giá ở nơi khác
0 Đánh giá
Hãy là người đầu tiên viết bình luận.