Amigo cafe

Thông tin liên hệ

Amigo cafe
112 Đ. Nguyên Hồng, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Điện thoại: 090 238 79 49
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Amigo cafe đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Quán Cà Phê
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Amigo cafe là bao nhiêu?

Số điện thoại của Amigo cafe là 090 238 79 49.
Q2

Amigo cafe tọa lạc ở đâu?

Amigo cafe tọa lạc tại 112 Đ. Nguyên Hồng, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Amigo cafe mở cửa vào những ngày nào?

Amigo cafe là Th 2–CN 06:00–21:00 mở1.
Q4

Amigo cafe có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Amigo cafe theo số điện thoại 090 238 79 49.
Q5

Amigo cafe có dịch vụ Mạng Không Dây (WiFi) không?

, Amigo cafe có WiFi tại địa điểm này.
Q6

Amigo cafe có chuyển phát không?

, Amigo cafe có phương án chuyển phát. Gọi số 090 238 79 49 để biết thêm chi tiết.
+

Thông tin lịch sử

Các trang web và email kinh doanh cũ không còn tồn tại nữa, chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin.
amigosaigon.com
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

112 Đ. Nguyên Hồng, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá