AutoSpa.vn

Thông tin liên hệ của doanh nghiệp

Nguyễn Phương

AutoSpa.vn

Thông tin liên hệ

AutoSpa.vn
434 Trần Khát Chân, Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội 10000, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 094 661 21 68
Điện thoại: 097 941 46 69
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
GọiEmail
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

AutoSpa.vn là một đơn vị bán lẻ online chuyên nghiệp của ASC Group, nhà phân phối chính thức của các hãng xe hơi NISSAN, VOLKSWAGEN, HYUNDAI với tiêu chuẩn 2S, 3S, 4S. Chúng tôi cung cấp dầu động cơ và phụ gia BIZOL từ Đức, sản phẩm chăm sóc xe 3M từ Mỹ, phụ tùng, phụ kiện ô tô chính hãng OE và OEM từ các thương hiệu như NISSAN, VOLKSWAGEN, HYUNDAI, BOSCH, GM, ZF, SANKEI, SIKA, AXALTA, DAISIN, KAMA, TOKICO,... Chúng tôi cũng có hệ thống Garage trên nhiều miền tổ quốc như Hà Nội, TP Hồ Chí Minh, Hải Phòng, Hạ Long, Yên Bái, Sơn La,... Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng những sản phẩm ưng ý, đáng tin cậy và chăm sóc xe trọn đời. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ theo số điện thoại 024 39727272 hoặc hotline 0979414669, email vnautospa@gmail.com, website www.autospa.vn.
Cho xem nhiều hơn
Được thành lập: 2000
Công nghiệp
Ô tô
Lĩnh vực hoạt động:
Auto Parts Market
Bộ quy tắc ISIC
4530

Hỏi & Đáp

Q1

AutoSpa.vn đã hoạt động kinh doanh được bao lâu?

AutoSpa.vn đã hoạt động kinh doanh trong khoảng 26 năm.
Q2

Số điện thoại của AutoSpa.vn là bao nhiêu?

Số điện thoại của AutoSpa.vn là 094 661 21 68.
Q3

AutoSpa.vn tọa lạc ở đâu?

AutoSpa.vn tọa lạc tại 434 Trần Khát Chân, Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội 10000, Vietnam.
Q4

AutoSpa.vn mở cửa vào những ngày nào?

AutoSpa.vn là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q5

AutoSpa.vn có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với AutoSpa.vn theo số điện thoại 094 661 21 68.
Q6

Địa chỉ web (URL) của AutoSpa.vn là gì?

Trang web của AutoSpa.vn là autospa.vn.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

434 Trần Khát Chân, Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội 10000, Vietnam
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 100000

Doanh nghiệp tại 100000: 8484
100000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  32%
Restaurants:  10%
Khác:  58%

Giá

Vừa phải:  50%
Không tốn kém:  43%
Đắt:  6%
Rất đắt:  2%
Khác:  0%

Mã vùng

4:  21%
98:  17%
97:  12%
91:  10%
96:  10%
90:  8%
94:  6%
93:  5%
Khác:  10%
+

Viết đánh giá