Bánh Mì Minh Tiến

Thông tin liên hệ

Bánh Mì Minh Tiến
38 P. Chùa Láng, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 0363 333 440
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng và các hoạt động dịch vụ thực phẩm điện thoại di động
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Bánh Mì Minh Tiến là bao nhiêu?

Số điện thoại của Bánh Mì Minh Tiến là 0363 333 440.
Q2

Bánh Mì Minh Tiến tọa lạc ở đâu?

Bánh Mì Minh Tiến tọa lạc tại 38 P. Chùa Láng, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Vietnam.
Q3

Bánh Mì Minh Tiến có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Bánh Mì Minh Tiến theo số điện thoại 0363 333 440.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

38 P. Chùa Láng, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội, Vietnam
+

Viết đánh giá