Bít Tết Lục Nguyên

Thông tin liên hệ

Bít Tết Lục Nguyên
127 Đ. Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 6673 1761
Điện thoại: 098 315 78 00
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Bốn ô vuông: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Bít Tết Lục Nguyên đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Steakhouses.
Công nghiệp
Nhà hàng »  Steakhouses
Lĩnh vực hoạt động:
Steakhouses
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Bít Tết Lục Nguyên là bao nhiêu?

Số điện thoại của Bít Tết Lục Nguyên là 028 6673 1761.
Q2

Bít Tết Lục Nguyên tọa lạc ở đâu?

Bít Tết Lục Nguyên tọa lạc tại 127 Đ. Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Bít Tết Lục Nguyên mở cửa vào những ngày nào?

Bít Tết Lục Nguyên là Th 2–CN 10:00–22:00 mở1.
Q4

Bít Tết Lục Nguyên có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Bít Tết Lục Nguyên theo số điện thoại 028 6673 1761.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Bít Tết Lục Nguyên là gì?

Không có trang web của Bít Tết Lục Nguyên được nêu, nhưng bạn có thể tìm Bít Tết Lục Nguyên trên Foursquare.
Q6

Bít Tết Lục Nguyên có chuyển phát không?

, Bít Tết Lục Nguyên có phương án chuyển phát. Gọi số 028 6673 1761 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

127 Đ. Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá