BTX English Club
Thông tin liên hệ
BTX English Club
73 Đ. Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại:
0377 571 110
Hồ sơ Facebook:
Chuyến thăm
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Câu lạc bộ khiêu vũ và vũ trường.
Công nghiệp
Nhà hàng
»
Câu lạc bộ khiêu vũ và vũ trường
Lĩnh vực hoạt động:
Câu lạc bộ khiêu vũ và vũ trường
Bộ quy tắc ISIC
8542
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của BTX English Club là bao nhiêu?
Số điện thoại của BTX English Club là
0377 571 110
.
Q2
BTX English Club tọa lạc ở đâu?
BTX English Club tọa lạc tại
73 Đ. Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
.
Q3
BTX English Club có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với BTX English Club theo số điện thoại
0377 571 110
.
Q4
Địa chỉ web (URL) của BTX English Club là gì?
Không có trang web của BTX English Club được nêu, nhưng bạn có thể tìm BTX English Club trên
Facebook
.
+
Các công ty Tương tự Lân cận
Zing Karaoke
Câu lạc bộ khiêu vũ và vũ trường
6,13 ki-lô-mét ·
10 Đ. Độc Lập
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
73 Đ. Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
Công Ty Tnhh Thương Mại Dịch Vụ Tuyết Xanh - Showroom
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000
Doanh nghiệp tại 700000:
10353
Các Hạng Mục
Shopping:
30%
Restaurants:
12%
Professional Services:
11%
Khác:
46%
Giá
Không tốn kém:
52%
Vừa phải:
41%
Đắt:
7%
Rất đắt:
0%
Khác:
0%
Mã vùng
8:
27%
90:
25%
93:
15%
91:
9%
98:
6%
Khác:
18%
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn