Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1

Thông tin liên hệ

Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1
13 QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3727 0572
Điện thoại: 0837 270 572
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quản lí đoàn thể.
Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp »  Quản lí đoàn thể
Lĩnh vực hoạt động:
Hoạt động của trụ sở chính
Bộ quy tắc ISIC
7010

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 là bao nhiêu?

Số điện thoại của Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 là 028 3727 0572.
Q2

Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 tọa lạc ở đâu?

Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 tọa lạc tại 13 QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam.
Q3

Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 mở cửa vào những ngày nào?

Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 là Th 2–Th 7 08:00–18:00; đóng cửa CN mở1.
Q4

Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Công Ty Cp Xi Măng Hà Tiên 1 theo số điện thoại 028 3727 0572.
+

Các công ty Tương tự Lân cận

+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

13 QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
+

Viết đánh giá