Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát

Thông tin liên hệ

Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát
313 QL1A, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 090 325 43 57
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát là bao nhiêu?

Số điện thoại của Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát là 090 325 43 57.
Q2

Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát tọa lạc ở đâu?

Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát tọa lạc tại 313 QL1A, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Công Ty Tnhh Cơ Điện Tử Hoàng Phát theo số điện thoại 090 325 43 57.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

313 QL1A, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá