Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh

Thông tin liên hệ của doanh nghiệp

Nguyễn Huy Bảo

representative

Thông tin liên hệ

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh
250 Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 6291 1568
Điện thoại: 0862 911 568
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh được thành lập năm 05/03/2019.
Được thành lập: 05/03/2019
Vietnam TIN: 0315543105
Công nghiệp
Các dịch vụ tịa nhà
Lĩnh vực hoạt động:
Real Estate Appraiser
Bộ quy tắc ISIC
6820
Bộ quy tắc SIC
6531

Hỏi & Đáp

Q1

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh đã hoạt động kinh doanh được bao lâu?

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh đã hoạt động kinh doanh trong khoảng 7 năm.
Q2

Số điện thoại của Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh là bao nhiêu?

Số điện thoại của Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh là 028 6291 1568.
Q3

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh tọa lạc ở đâu?

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh tọa lạc tại 250 Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam.
Q4

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh có đầu mối liên hệ chính không?

Nguyễn Huy Bảo (representative) tại Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh.
Q5

Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh có địa chỉ liên hệ liên kết nào khác không?

Chúng tôi có thêm 1 liên hệ cho Công Ty Tnhh Sài Gòn Mỹ Vinh. Chúng bao gồm: Lê Văn Chinh.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

250 Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
+

Viết đánh giá