Công Ty Tnhh Sơn Kim
Thông tin liên hệ
Công Ty Tnhh Sơn Kim
34 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
028 3833 0081
Điện thoại:
0838 330 081
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Công Ty Tnhh Sơn Kim đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Công Ty Tnhh Sơn Kim là bao nhiêu?
Số điện thoại của Công Ty Tnhh Sơn Kim là
028 3833 0081
.
Q2
Công Ty Tnhh Sơn Kim tọa lạc ở đâu?
Công Ty Tnhh Sơn Kim tọa lạc tại
34 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Công Ty Tnhh Sơn Kim có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Công Ty Tnhh Sơn Kim theo số điện thoại
028 3833 0081
.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
34 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
Harmony Saigon Hotel & Spa
Khách sạn và nhà nghỉ
Sapphire Hotel
Kinh doanh tại địa chỉ này
Sapphire Saigon Hotel
Kinh doanh tại địa chỉ này
Công Ty Tnhh Aytec Việt Nam
Kinh doanh tại địa chỉ này
Lien Ngoc Services & Commerce Company Limited
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn