Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin

Thông tin liên hệ

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin
63A Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3930 8060
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Các cửa hàng đồ nội thất.
Công nghiệp
Mua sắm »  Các cửa hàng đồ nội thất
Lĩnh vực hoạt động:
Các cửa hàng đồ nội thất
Bộ quy tắc ISIC
4759

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin là bao nhiêu?

Số điện thoại của Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin là 028 3930 8060.
Q2

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin tọa lạc ở đâu?

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin tọa lạc tại 63A Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin mở cửa vào những ngày nào?

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin là Th 2–Th 6 08:30–17:30; Th 7 08:30–12:00; đóng cửa CN mở1.
Q4

Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Công Ty TNHH Thương Mại Đầu Tư Lin theo số điện thoại 028 3930 8060.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

63A Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá