Căn Hộ An Gia Plus

4,0 ★★★★ 5+ đánh giá

Thông tin liên hệ

Căn Hộ An Gia Plus
250 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3
Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
Chỉ hướng
Điện thoại: 093 598 09 33
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
GọiEmail
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Căn Hộ An Gia Plus đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Căn Hộ An Gia Plus là bao nhiêu?

Số điện thoại của Căn Hộ An Gia Plus là 093 598 09 33.
Q2

Căn Hộ An Gia Plus tọa lạc ở đâu?

Căn Hộ An Gia Plus tọa lạc tại 250 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, 70000.
Q3

Căn Hộ An Gia Plus mở cửa vào những ngày nào?

Căn Hộ An Gia Plus là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q4

Căn Hộ An Gia Plus có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Căn Hộ An Gia Plus theo số điện thoại 093 598 09 33.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Căn Hộ An Gia Plus là gì?

Không có trang web của Căn Hộ An Gia Plus được nêu, nhưng bạn có thể tìm Căn Hộ An Gia Plus trên Facebook.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

250 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3 Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá

Phản hồi kinh doanh

★★★★★Không có đánh giá nào về Việt-Biz4,0★★★★hơn 5 đánh giá ở nơi khác

0 Đánh giá

Hãy là người đầu tiên viết bình luận.