Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô

Thông tin liên hệ

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô
116 - D1 P. Trần Huy Liệu, Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 094 368 18 68
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng và các hoạt động dịch vụ thực phẩm điện thoại di động
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô là bao nhiêu?

Số điện thoại của Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô là 094 368 18 68.
Q2

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô tọa lạc ở đâu?

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô tọa lạc tại 116 - D1 P. Trần Huy Liệu, Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội, Vietnam.
Q3

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô mở cửa vào những ngày nào?

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô là Th 2–CN 10:30–14:30, 17:30–20:30 mở1.
Q4

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô theo số điện thoại 094 368 18 68.
Q5

Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô có chuyển phát không?

, Cơm Tấm-Cơm Niêu Zô Zô có phương án chuyển phát. Gọi số 094 368 18 68 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

116 - D1 P. Trần Huy Liệu, Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội, Vietnam
+

Viết đánh giá