Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng

Thông tin liên hệ

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng
39 Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 0866 646 939
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Watch Store
Bộ quy tắc ISIC
4773

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng là bao nhiêu?

Số điện thoại của Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng là 0866 646 939.
Q2

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng tọa lạc ở đâu?

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng tọa lạc tại 39 Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam.
Q3

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng mở cửa vào những ngày nào?

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng là Th 2–CN 08:00–21:00 mở1.
Q4

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng theo số điện thoại 0866 646 939.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng là gì?

Trang web của Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng là donghotuanhung.com.
Q6

Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng có chuyển phát không?

, Cửa hàng đồng hồ Tuấn Hưng có phương án chuyển phát. Gọi số 0866 646 939 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

39 Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá