Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile

Thông tin liên hệ

Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile
37 Đường Hùng Vương, Phường 4, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3830 2176
Điện thoại: 0838 302 176
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Cửa hàng điện thoại di động.
Công nghiệp
Mua sắm »  Cửa hàng điện thoại di động
Lĩnh vực hoạt động:
Cửa hàng điện thoại di động
Bộ quy tắc ISIC
4741

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile là bao nhiêu?

Số điện thoại của Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile là 028 3830 2176.
Q2

Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile tọa lạc ở đâu?

Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile tọa lạc tại 37 Đường Hùng Vương, Phường 4, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam.
Q3

Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Cửa Hàng Đtdđ Huyên Mobile theo số điện thoại 028 3830 2176.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

37 Đường Hùng Vương, Phường 4, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
+

Viết đánh giá