Cửa Hàng Camera Global

Thông tin liên hệ

Cửa Hàng Camera Global
415 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 5402 6364
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Cửa Hàng Camera Global đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Electronics Store
Bộ quy tắc ISIC
4741

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Cửa Hàng Camera Global là bao nhiêu?

Số điện thoại của Cửa Hàng Camera Global là 028 5402 6364.
Q2

Cửa Hàng Camera Global tọa lạc ở đâu?

Cửa Hàng Camera Global tọa lạc tại 415 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Cửa Hàng Camera Global mở cửa vào những ngày nào?

Cửa Hàng Camera Global là Th 2–CN 07:30–21:00 mở1.
Q4

Cửa Hàng Camera Global có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Cửa Hàng Camera Global theo số điện thoại 028 5402 6364.
Q5

Cửa Hàng Camera Global có chuyển phát không?

, Cửa Hàng Camera Global có phương án chuyển phát. Gọi số 028 5402 6364 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

415 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá