Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh
Thông tin liên hệ
Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh201 Phố Khương Trung, Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội 100000, Vietnam
Chỉ hướng Mô tả Doanh nghiệp
Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Delis.
Công nghiệp
Đồ ăn » Delis
Lĩnh vực hoạt động:
Delis
Bộ quy tắc ISIC
4721
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh là bao nhiêu?
Số điện thoại của Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh là 098 977 56 02.Q2
Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh tọa lạc ở đâu?
Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh tọa lạc tại 201 Phố Khương Trung, Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội 100000, Vietnam.Q3
Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Cửa Hàng Kem Trà Huyền Linh theo số điện thoại 098 977 56 02. +Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
201 Phố Khương Trung, Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội 100000, Vietnam
201 Phố Khương Trung
Kinh doanh tại địa chỉ này
Shop Thời Trang Ax
Cửa hàng quần áo
+Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 100000
Doanh nghiệp tại 100000: 8484
+