Central Premium
Thông tin liên hệ
Central Premium
854 Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
093 147 99 06
Giờ:
Hiển thị
Thứ Hai
Mở cửa 24 giờ
Thứ Ba
Mở cửa 24 giờ
Thứ Tư
Mở cửa 24 giờ
Thứ Năm
Mở cửa 24 giờ
Thứ Sáu
Mở cửa 24 giờ
Thứ Bảy
Mở cửa 24 giờ
Chủ Nhật
Mở cửa 24 giờ
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Central Premium đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Các dịch vụ tịa nhà
Lĩnh vực hoạt động:
Shopping Mall, Apartment Complex
Bộ quy tắc ISIC
4719
,
6810
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Central Premium là bao nhiêu?
Số điện thoại của Central Premium là
093 147 99 06
.
Q2
Central Premium tọa lạc ở đâu?
Central Premium tọa lạc tại
854 Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Central Premium mở cửa vào những ngày nào?
Central Premium là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q4
Central Premium có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Central Premium theo số điện thoại
093 147 99 06
.
+
Thông tin lịch sử
Các trang web và email kinh doanh cũ không còn tồn tại nữa, chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin.
quoccuongreal.com
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
854 Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
Bánh Ngọt Quỳnh Nghi
Hiệu Bánh Mỳ
CTY TNHH Thanh Minh Land
Kinh doanh tại địa chỉ này
Cho Thuê Giai Việt
Kinh doanh tại địa chỉ này
Cho thuê căn hộ Giai Việt
Căn hộ
Chung cư Giai Việt 854 (A1-B2)
Kinh doanh tại địa chỉ này
Chung cư Samland
Kinh doanh tại địa chỉ này
Xem thêm các doanh nghiệp tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn