Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe

Thông tin liên hệ

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe
88 Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
Chỉ hướng
Điện thoại: 097 827 09 88
Giờ: Hiển thị
Web: shopee.vn
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Lingerie Store
Bộ quy tắc ISIC
4771

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe là bao nhiêu?

Số điện thoại của Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe là 097 827 09 88.
Q2

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe tọa lạc ở đâu?

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe tọa lạc tại 88 Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe mở cửa vào những ngày nào?

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q4

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe theo số điện thoại 097 827 09 88.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe là gì?

Trang web của Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe là shopee.vn.
Q6

Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe có chuyển phát không?

, Chuyên Bán Quần Lót Lọt Khe có phương án chuyển phát. Gọi số 097 827 09 88 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

88 Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá