Diamond Coffee
Thông tin liên hệ
Diamond Coffee
9 Đường 54, Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
0838 782 018
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Diamond Coffee đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quán cà phê.
Công nghiệp
Nhà hàng
»
Quán cà phê
Lĩnh vực hoạt động:
Quán cà phê
Bộ quy tắc ISIC
5610
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Diamond Coffee là bao nhiêu?
Số điện thoại của Diamond Coffee là
0838 782 018
.
Q2
Diamond Coffee tọa lạc ở đâu?
Diamond Coffee tọa lạc tại
9 Đường 54, Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Diamond Coffee có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Diamond Coffee theo số điện thoại
0838 782 018
.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
9 Đường 54, Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
coffee Diamond
Quán cà phê
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn