Doors Education

Thông tin liên hệ của doanh nghiệp

Tâm Phan

Doors Education

Thông tin liên hệ

Doors Education
319 Đ. Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 0366 396 360
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
GọiEmail
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doors Education đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Giáo dục
Lĩnh vực hoạt động:
Giáo dục, English Language School
Bộ quy tắc ISIC
858542

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Doors Education là bao nhiêu?

Số điện thoại của Doors Education là 0366 396 360.
Q2

Doors Education tọa lạc ở đâu?

Doors Education tọa lạc tại 319 Đ. Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Doors Education mở cửa vào những ngày nào?

Doors Education là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q4

Doors Education có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Doors Education theo số điện thoại 0366 396 360.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Doors Education là gì?

Trang web của Doors Education là doors.edu.vn.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

319 Đ. Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá