Firm Limited Golden Voice
Thông tin liên hệ
Firm Limited Golden Voice10 Đ. Số 2, Khu phố 4, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
Chỉ hướng | Thứ Hai | |
| Thứ Ba | |
| Thứ Tư | |
| Thứ Năm | |
| Thứ Sáu | |
| Thứ Bảy | |
| Chủ Nhật | |
Mô tả Doanh nghiệp
Firm Limited Golden Voice đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp
Lĩnh vực hoạt động:
Barrister
Bộ quy tắc ISIC
6910
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Firm Limited Golden Voice là bao nhiêu?
Số điện thoại của Firm Limited Golden Voice là 028 3915 1252.Q2
Firm Limited Golden Voice tọa lạc ở đâu?
Firm Limited Golden Voice tọa lạc tại 10 Đ. Số 2, Khu phố 4, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.Q3
Firm Limited Golden Voice mở cửa vào những ngày nào?
Firm Limited Golden Voice là Th 2–Th 6 08:00–17:30; đóng cửa Th 7–CN mở1.Q4
Firm Limited Golden Voice có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Firm Limited Golden Voice theo số điện thoại 028 3915 1252. +Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
10 Đ. Số 2, Khu phố 4, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
Công Ty Luật Tnhh Golden Voice
Kinh doanh tại địa chỉ này
+Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000
Doanh nghiệp tại 700000: 252894
Các Hạng Mục
Professional Services: 11%
+