For Baby Shop

4,2 ★★★★ 1+ đánh giá
Danh sách được đánh dấu đã đóng.

Thông tin liên hệ

For Baby Shop
14 Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Điện thoại lịch sử: 094 612 67 03
Giờ lịch sử: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

For Baby Shop đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Baby Store
Bộ quy tắc ISIC
4773

Hỏi & Đáp

Q1

For Baby Shop tọa lạc ở đâu?

For Baby Shop tọa lạc tại 14 Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q2

For Baby Shop mở cửa vào những ngày nào?

Danh sách được đánh dấu đã đóng.
For Baby Shop là Th 2–CN 08:00–22:00 mở1.
Q3

Địa chỉ web (URL) của For Baby Shop là gì?

Trang web của For Baby Shop là forbaby.vn.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

14 Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá

Phản hồi kinh doanh

★★★★★Không có đánh giá nào về Việt-Biz4,2★★★★1+ đánh giá ở nơi khác

0 Đánh giá

Hãy là người đầu tiên viết bình luận.