Hoa Phu Garment Enterprise

Thông tin liên hệ

Hoa Phu Garment Enterprise
138A To Hien Thanh Street, District 10, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3864 5771
Điện thoại: 0838 645 771
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Hoa Phu Garment Enterprise đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Hoa Phu Garment Enterprise là bao nhiêu?

Số điện thoại của Hoa Phu Garment Enterprise là 028 3864 5771.
Q2

Hoa Phu Garment Enterprise tọa lạc ở đâu?

Hoa Phu Garment Enterprise tọa lạc tại 138A To Hien Thanh Street, District 10, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Hoa Phu Garment Enterprise có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Hoa Phu Garment Enterprise theo số điện thoại 028 3864 5771.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

138A To Hien Thanh Street, District 10, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá