Kamala Shop
5,0 ★★★★★ hơn 100 đánh giá
Thông tin liên hệ
Kamala ShopLầu 3, tòa nhà Viễn Đông, 14 Phan Tôn, P. Đa Kao, Q.1, TP. HCM
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng | Thứ Hai | |
| Thứ Ba | |
| Thứ Tư | |
| Thứ Năm | |
| Thứ Sáu | |
| Thứ Bảy | |
| Chủ Nhật | |
Mô tả Doanh nghiệp
Kamala Shop đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Kamala Shop là bao nhiêu?
Số điện thoại của Kamala Shop là 091 392 00 45.Q2
Kamala Shop tọa lạc ở đâu?
Kamala Shop tọa lạc tại Lầu 3, tòa nhà Viễn Đông, 14 Phan Tôn, P. Đa Kao, Q.1, TP. HCM, Thành phố Hồ Chí Minh, 700000.Q3
Kamala Shop mở cửa vào những ngày nào?
Kamala Shop là Th 2–Th 6 09:00–17:00; Th 7 09:00–12:00; đóng cửa CN mở1.Q4
Kamala Shop có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Kamala Shop theo số điện thoại 091 392 00 45.Q5
Địa chỉ web (URL) của Kamala Shop là gì?
Trang web của Kamala Shop là
www.kamala.vn.
+Thông tin lịch sử
www.phunu8.vn/tin-tuc/thoi-trang/ngoc-dzi-kim-cuong-xu-himalayawww.phunu8.vn/tin-tuc/thoi-trang/ngoc-dzi-kim-cuong-xu-himalaya
+Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
Lầu 3, tòa nhà Viễn Đông, 14 Phan Tôn, P. Đa Kao, Q.1, TP. HCM Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000
Doanh nghiệp tại 700000: 252894
Các Hạng Mục
Professional Services: 11%
+Phản hồi kinh doanh
★★★★★Không có đánh giá nào về Việt-Biz5,0★★★★★hơn 100 đánh giá ở nơi khác
0 Đánh giá
Hãy là người đầu tiên viết bình luận.