Kan Kanemura Studio

Thông tin liên hệ

Kan Kanemura Studio
1 Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 090 676 59 84
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Bốn ô vuông: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Giải trí
Lĩnh vực hoạt động:
Art Studio
Bộ quy tắc ISIC
9000

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Kan Kanemura Studio là bao nhiêu?

Số điện thoại của Kan Kanemura Studio là 090 676 59 84.
Q2

Kan Kanemura Studio tọa lạc ở đâu?

Kan Kanemura Studio tọa lạc tại 1 Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh 70000, Vietnam.
Q3

Kan Kanemura Studio mở cửa vào những ngày nào?

Kan Kanemura Studio là Th 2–CN 10:00–22:00 mở1.
Q4

Kan Kanemura Studio có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Kan Kanemura Studio theo số điện thoại 090 676 59 84.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Kan Kanemura Studio là gì?

Không có trang web của Kan Kanemura Studio được nêu, nhưng bạn có thể tìm Kan Kanemura Studio trên Foursquare.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

1 Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá