KOI Thé Cao Thắng

Thông tin liên hệ

KOI Thé Cao Thắng
46-48 Đ. Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3818 1528
Điện thoại: 028 7309 1388
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

KOI Thé Cao Thắng đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Đồ ăn
Lĩnh vực hoạt động:
Bubble Tea
Bộ quy tắc ISIC
4722

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của KOI Thé Cao Thắng là bao nhiêu?

Số điện thoại của KOI Thé Cao Thắng là 028 3818 1528.
Q2

KOI Thé Cao Thắng tọa lạc ở đâu?

KOI Thé Cao Thắng tọa lạc tại 46-48 Đ. Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

KOI Thé Cao Thắng mở cửa vào những ngày nào?

KOI Thé Cao Thắng là Th 2–CN 09:00–22:00 mở1.
Q4

KOI Thé Cao Thắng có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với KOI Thé Cao Thắng theo số điện thoại 028 3818 1528.
Q5

Địa chỉ web (URL) của KOI Thé Cao Thắng là gì?

Trang web của KOI Thé Cao Thắng là www.koithe.com.
Q6

KOI Thé Cao Thắng có chuyển phát không?

, KOI Thé Cao Thắng có phương án chuyển phát. Gọi số 028 3818 1528 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

46-48 Đ. Cao Thắng, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá