Ku Bom Quan

5,0 ★★★★★ 1+ đánh giá

Thông tin liên hệ

Ku Bom Quan
112 Tôn Thất Tùng, Quận 1
Thành phố Hồ Chí Minh, 84
Chỉ hướng
Điện thoại: 096 921 09 30
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Ku Bom Quan đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Ku Bom Quan là bao nhiêu?

Số điện thoại của Ku Bom Quan là 096 921 09 30.
Q2

Ku Bom Quan tọa lạc ở đâu?

Ku Bom Quan tọa lạc tại 112 Tôn Thất Tùng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, 84.
Q3

Ku Bom Quan có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Ku Bom Quan theo số điện thoại 096 921 09 30.
Q4

Địa chỉ web (URL) của Ku Bom Quan là gì?

Không có trang web của Ku Bom Quan được nêu, nhưng bạn có thể tìm Ku Bom Quan trên Facebook.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

112 Tôn Thất Tùng, Quận 1 Thành phố Hồ Chí Minh, 84
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 840000

Doanh nghiệp tại 840000: 211

Các Hạng Mục

Shopping:  24%
Industry:  14%
Professional Services:  13%
Restaurants:  11%
Khác:  39%

Giá

Không tốn kém:  58%
Vừa phải:  39%
Đắt:  2%
Rất đắt:  1%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  17%
90:  14%
93:  10%
4:  9%
91:  8%
98:  6%
97:  5%
27:  5%
Khác:  26%
+

Viết đánh giá

Phản hồi kinh doanh

★★★★★Không có đánh giá nào về Việt-Biz5,0★★★★★1+ đánh giá ở nơi khác

0 Đánh giá

Hãy là người đầu tiên viết bình luận.