Lam Kinh Furniture

Thông tin liên hệ

Lam Kinh Furniture
439 QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Điện thoại: 093 803 22 29
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Lam Kinh Furniture đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Interior Decoration Shop
Bộ quy tắc ISIC
4773

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Lam Kinh Furniture là bao nhiêu?

Số điện thoại của Lam Kinh Furniture là 093 803 22 29.
Q2

Lam Kinh Furniture tọa lạc ở đâu?

Lam Kinh Furniture tọa lạc tại 439 QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Lam Kinh Furniture mở cửa vào những ngày nào?

Lam Kinh Furniture là Th 2–Th 6 08:00–12:00, 13:00–17:00; Th 7–CN 13:00–17:00 mở1.
Q4

Lam Kinh Furniture có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Lam Kinh Furniture theo số điện thoại 093 803 22 29.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Lam Kinh Furniture là gì?

Trang web của Lam Kinh Furniture là phonoithat.vn.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

439 QL13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá