LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM
Thông tin liên hệ
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM412 Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 05, Quận 3, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
Chỉ hướng | Thứ Hai | |
| Thứ Ba | |
| Thứ Tư | |
| Thứ Năm | |
| Thứ Sáu | |
| Thứ Bảy | |
| Chủ Nhật | |
Mô tả Doanh nghiệp
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Trang Trí Nội Thất.
Công nghiệp
Các dịch vụ tịa nhà » Trang Trí Nội Thất; Kiến trúc sư
Lĩnh vực hoạt động:
Millwork Shop, Trang Trí Nội Thất, Kiến trúc sư, Interior Decorator
Bộ quy tắc ISIC
4752, 7110, 7410
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM là bao nhiêu?
Số điện thoại của LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM là 092 832 88 23.Q2
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM tọa lạc ở đâu?
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM tọa lạc tại 412 Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 05, Quận 3, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.Q3
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM mở cửa vào những ngày nào?
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM là Th 2–Th 7 08:00–17:30; đóng cửa CN mở1.Q4
LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM theo số điện thoại 092 832 88 23.Q5
Địa chỉ web (URL) của LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM là gì?
Trang web của LINE STUDIO | Quận 3 - TP. HCM là
linestudio.vn.
+Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
412 Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 05, Quận 3, Hồ Chí Minh 70000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 70000
+Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000
Doanh nghiệp tại 700000: 10353
Các Hạng Mục
Professional Services: 11%
+