Minh Quang Store
Thông tin liên hệ
Minh Quang Store
182 Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại:
028 2229 7480
Điện thoại:
0822 297 480
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Mua sắm.
Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Thương mại bán lẻ, ngoại trừ xe có động cơ và xe máy
Bộ quy tắc ISIC
47
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Minh Quang Store là bao nhiêu?
Số điện thoại của Minh Quang Store là
028 2229 7480
.
Q2
Minh Quang Store tọa lạc ở đâu?
Minh Quang Store tọa lạc tại
182 Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
.
Q3
Minh Quang Store có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Minh Quang Store theo số điện thoại
028 2229 7480
.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
182 Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh, Vietnam
Cửa Hàng Điện Nước Nghệ Quang
Thiết bị gia dụng và hàng hóa
Beauty Salon A Sơn
Kinh doanh tại địa chỉ này
Cửa Hàng Đồ Si Má Bình
Mua sắm
Tiệm Uốn Tóc A Sơn 3
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn