Mymy by PHUONG MY store

Thông tin liên hệ

Mymy by PHUONG MY store
Vincom 159, Đ. Võ Nguyên Giáp, Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3519 0030
Giờ: Hiển thị
Hồ sơ Facebook: Chuyến thăm
bản đồ Google: Chuyến thăm
Bốn ô vuông: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Mymy by PHUONG MY store đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Cửa hàng quần áo.
Công nghiệp
Mua sắm »  Cửa hàng quần áo
Lĩnh vực hoạt động:
Bán lẻ quần áo, giày dép và da bài viết trong các cửa hàng chuyên
Bộ quy tắc ISIC
4771

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Mymy by PHUONG MY store là bao nhiêu?

Số điện thoại của Mymy by PHUONG MY store là 028 3519 0030.
Q2

Mymy by PHUONG MY store tọa lạc ở đâu?

Mymy by PHUONG MY store tọa lạc tại Vincom 159, Đ. Võ Nguyên Giáp, Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Mymy by PHUONG MY store mở cửa vào những ngày nào?

Mymy by PHUONG MY store là Th 2–CN 09:00–21:00 mở1.
Q4

Mymy by PHUONG MY store có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Mymy by PHUONG MY store theo số điện thoại 028 3519 0030.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Mymy by PHUONG MY store là gì?

Không có trang web của Mymy by PHUONG MY store được nêu, nhưng bạn có thể tìm Mymy by PHUONG MY store trên Facebook.
Q6

Mymy by PHUONG MY store có chuyển phát không?

, Mymy by PHUONG MY store có phương án chuyển phát. Gọi số 028 3519 0030 để biết thêm chi tiết.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

Vincom 159, Đ. Võ Nguyên Giáp, Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá