Nhà Sách Văn Nghệ 179
Thông tin liên hệ
Nhà Sách Văn Nghệ 179
100 Đinh Tiên Hoàng, Đa Kao, 1, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
028 3820 6279
Điện thoại:
0838 206 279
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Nhà Sách Văn Nghệ 179 đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà sách và quầy bán báo.
Công nghiệp
Mua sắm
»
Nhà sách và quầy bán báo
Lĩnh vực hoạt động:
Hiệu Sách
Bộ quy tắc ISIC
4761
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Nhà Sách Văn Nghệ 179 là bao nhiêu?
Số điện thoại của Nhà Sách Văn Nghệ 179 là
028 3820 6279
.
Q2
Nhà Sách Văn Nghệ 179 tọa lạc ở đâu?
Nhà Sách Văn Nghệ 179 tọa lạc tại
100 Đinh Tiên Hoàng, Đa Kao, 1, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Nhà Sách Văn Nghệ 179 có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Nhà Sách Văn Nghệ 179 theo số điện thoại
028 3820 6279
.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
100 Đinh Tiên Hoàng, Đa Kao, 1, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
Công Ty Tnhh Tmdv Văn Hóa Phước Hải
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn