Phụ Kiện Bếp Eurogold

Thông tin liên hệ

Phụ Kiện Bếp Eurogold
151 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 0789 885 586
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quản lí đoàn thể.
Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp »  Quản lí đoàn thể
Lĩnh vực hoạt động:
Hoạt động của trụ sở chính
Bộ quy tắc ISIC
7010

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Phụ Kiện Bếp Eurogold là bao nhiêu?

Số điện thoại của Phụ Kiện Bếp Eurogold là 0789 885 586.
Q2

Phụ Kiện Bếp Eurogold tọa lạc ở đâu?

Phụ Kiện Bếp Eurogold tọa lạc tại 151 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam.
Q3

Phụ Kiện Bếp Eurogold mở cửa vào những ngày nào?

Phụ Kiện Bếp Eurogold là Th 2–CN 24 giờ mở1.
Q4

Phụ Kiện Bếp Eurogold có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Phụ Kiện Bếp Eurogold theo số điện thoại 0789 885 586.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

151 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 252894
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá