Phuc Gia Architecture Company

Thông tin liên hệ

Phuc Gia Architecture Company
265 Đ. Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 093 669 99 19
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp
Lĩnh vực hoạt động:
Architecture Firm
Bộ quy tắc ISIC
7110

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Phuc Gia Architecture Company là bao nhiêu?

Số điện thoại của Phuc Gia Architecture Company là 093 669 99 19.
Q2

Phuc Gia Architecture Company tọa lạc ở đâu?

Phuc Gia Architecture Company tọa lạc tại 265 Đ. Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội, Vietnam.
Q3

Phuc Gia Architecture Company mở cửa vào những ngày nào?

Phuc Gia Architecture Company là Th 2–Th 7 08:00–17:00; đóng cửa CN mở1.
Q4

Phuc Gia Architecture Company có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Phuc Gia Architecture Company theo số điện thoại 093 669 99 19.
+

Thông tin lịch sử

Các trang web và email kinh doanh cũ không còn tồn tại nữa, chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin.
www.fivestarsgroup.com.vn
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

265 Đ. Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội, Vietnam
+

Viết đánh giá