Quán 71

Thông tin liên hệ

Quán 71
71 Đ. Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3925 1323
Điện thoại: 028 3925 4668
Điện thoại: 0839 254 668
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Quán 71 đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Nhà hàng.
Công nghiệp
Nhà hàng
Lĩnh vực hoạt động:
Nhà hàng và các hoạt động dịch vụ thực phẩm điện thoại di động
Bộ quy tắc ISIC
5610

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Quán 71 là bao nhiêu?

Số điện thoại của Quán 71 là 028 3925 1323.
Q2

Quán 71 tọa lạc ở đâu?

Quán 71 tọa lạc tại 71 Đ. Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Quán 71 mở cửa vào những ngày nào?

Quán 71 là Th 2–CN 10:00–23:00 mở1.
Q4

Quán 71 có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Quán 71 theo số điện thoại 028 3925 1323.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

71 Đ. Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá