Quadrille & Vera International Ltd.
Thông tin liên hệ
Quadrille & Vera International Ltd.
6 Đ. Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
028 3930 3969
Điện thoại:
0839 303 969
Giờ:
Hiển thị
Thứ Hai
08:00 – 12:00
13:00 – 18:00
Thứ Ba
08:00 – 12:00
13:00 – 18:00
Thứ Tư
08:00 – 12:00
13:00 – 18:00
Thứ Năm
08:00 – 12:00
13:00 – 18:00
Thứ Sáu
08:00 – 12:00
13:00 – 18:00
Thứ Bảy
Đóng Cửa
Chủ Nhật
Đóng Cửa
Web:
www.vera.com.vn
Hồ sơ Facebook:
Chuyến thăm
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Kênh YouTube:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Quadrille & Vera International Ltd. đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Mua sắm
»
Cửa hàng quần áo
Lĩnh vực hoạt động:
Bán lẻ quần áo, giày dép và da bài viết trong các cửa hàng chuyên, Lingerie Store
Bộ quy tắc ISIC
4771
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Quadrille & Vera International Ltd. là bao nhiêu?
Số điện thoại của Quadrille & Vera International Ltd. là
028 3930 3969
.
Q2
Quadrille & Vera International Ltd. tọa lạc ở đâu?
Quadrille & Vera International Ltd. tọa lạc tại
6 Đ. Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Quadrille & Vera International Ltd. mở cửa vào những ngày nào?
Quadrille & Vera International Ltd. là Th 2–Th 6 08:00–12:00, 13:00–18:00; đóng cửa Th 7–CN mở1.
Q4
Quadrille & Vera International Ltd. có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Quadrille & Vera International Ltd. theo số điện thoại
028 3930 3969
.
Q5
Địa chỉ web (URL) của Quadrille & Vera International Ltd. là gì?
Trang web của Quadrille & Vera International Ltd. là
www.vera.com.vn
.
Q6
Quadrille & Vera International Ltd. có chuyển phát không?
Có
, Quadrille & Vera International Ltd. có phương án chuyển phát. Gọi số 028 3930 3969 để biết thêm chi tiết.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
6 Đ. Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
A25 Star Hotel
Khách sạn và nhà nghỉ
Pinky - classic GOODY
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn