Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh

Thông tin liên hệ

Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh
58 Đường Bình Quới, Cư xá Thanh Đa, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3898 7236
Điện thoại: 0838 987 236
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh là bao nhiêu?

Số điện thoại của Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh là 028 3898 7236.
Q2

Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh tọa lạc ở đâu?

Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh tọa lạc tại 58 Đường Bình Quới, Cư xá Thanh Đa, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Rửa Xe Tay Ga Thành Vinh theo số điện thoại 028 3898 7236.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

58 Đường Bình Quới, Cư xá Thanh Đa, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá