Salon Kevin Lam
Danh sách được đánh dấu đã đóng.
Thông tin liên hệ
Salon Kevin Lam
451/4A Đ. Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại lịch sử:
090 922 32 05
Giờ lịch sử:
Hiển thị
Thứ Hai
08:00 – 22:00
Thứ Ba
08:00 – 22:00
Thứ Tư
08:00 – 22:00
Thứ Năm
08:00 – 22:00
Thứ Sáu
08:00 – 22:00
Thứ Bảy
08:00 – 22:00
Chủ Nhật
08:00 – 22:00
Chia sẻ tin tức Twitter:
Chuyến thăm
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Kênh YouTube:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Salon Kevin Lam đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Làm đẹp & Spa
Lĩnh vực hoạt động:
Hair Salon
Bộ quy tắc ISIC
9602
Hỏi & Đáp
Q1
Salon Kevin Lam tọa lạc ở đâu?
Salon Kevin Lam tọa lạc tại
451/4A Đ. Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q2
Salon Kevin Lam mở cửa vào những ngày nào?
Danh sách được đánh dấu đã đóng.
Salon Kevin Lam là Th 2–CN 08:00–22:00 mở1.
Q3
Địa chỉ web (URL) của Salon Kevin Lam là gì?
Không có trang web của Salon Kevin Lam được nêu, nhưng bạn có thể tìm Salon Kevin Lam trên
Twitter
.
Q4
Salon Kevin Lam có dịch vụ Mạng Không Dây (WiFi) không?
Có
, Salon Kevin Lam có WiFi tại địa điểm này.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
451/4A Đ. Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Động Lực
Kinh doanh tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn