Shop Sài Gòn Balo

Thông tin liên hệ

Shop Sài Gòn Balo
34 Trần Quang Diệu, 14, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 0866 579 579
Giờ: Hiển thị
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Shop Sài Gòn Balo đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Mua sắm
Lĩnh vực hoạt động:
Shopping Mall
Bộ quy tắc ISIC
4719

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Shop Sài Gòn Balo là bao nhiêu?

Số điện thoại của Shop Sài Gòn Balo là 0866 579 579.
Q2

Shop Sài Gòn Balo tọa lạc ở đâu?

Shop Sài Gòn Balo tọa lạc tại 34 Trần Quang Diệu, 14, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Shop Sài Gòn Balo mở cửa vào những ngày nào?

Shop Sài Gòn Balo là Th 2–CN 09:00–21:00 mở1.
Q4

Shop Sài Gòn Balo có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Shop Sài Gòn Balo theo số điện thoại 0866 579 579.
+

Thông tin lịch sử

Các trang web và email kinh doanh cũ không còn tồn tại nữa, chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin.
saigonbalo.com
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

34 Trần Quang Diệu, 14, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá