Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương

Thông tin liên hệ

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương
92 Đ. Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
Chỉ hướng
Điện thoại: 090 286 01 14
Giờ: Hiển thị
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Công nghiệp
Lĩnh vực hoạt động:
Fire Protection System Supplier
Bộ quy tắc ISIC
4659

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương là bao nhiêu?

Số điện thoại của Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương là 090 286 01 14.
Q2

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương tọa lạc ở đâu?

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương tọa lạc tại 92 Đ. Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương mở cửa vào những ngày nào?

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương là Th 2–Th 6 07:30–17:00; Th 7 07:30–16:00; đóng cửa CN mở1.
Q4

Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương theo số điện thoại 090 286 01 14.
Q5

Địa chỉ web (URL) của Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương là gì?

Trang web của Thiết bị Bình Chữa Cháy Hướng Dương là pccchuongduong.vn.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

92 Đ. Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh 700000, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh, 700000
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá