Tiệm Rửa Xe Trung Tín

Thông tin liên hệ

Tiệm Rửa Xe Trung Tín
589 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại: 093 818 87 26
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Mô tả Doanh nghiệp

Tiệm Rửa Xe Trung Tín đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Công nghiệp
Ô tô
Lĩnh vực hoạt động:
Car Wash
Bộ quy tắc ISIC
4520

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Tiệm Rửa Xe Trung Tín là bao nhiêu?

Số điện thoại của Tiệm Rửa Xe Trung Tín là 093 818 87 26.
Q2

Tiệm Rửa Xe Trung Tín tọa lạc ở đâu?

Tiệm Rửa Xe Trung Tín tọa lạc tại 589 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh.
Q3

Tiệm Rửa Xe Trung Tín có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Tiệm Rửa Xe Trung Tín theo số điện thoại 093 818 87 26.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

589 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
+

Viết đánh giá