Van Bao Ship Repair Company

Thông tin liên hệ

Van Bao Ship Repair Company
26 Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
Chỉ hướng
Điện thoại: 028 3833 0297
Điện thoại: 0838 330 297
bản đồ Google: Chuyến thăm
Gọi
Viết Nhận Xét
Thêm Ảnh

Bản đồ

Hỏi & Đáp

Q1

Số điện thoại của Van Bao Ship Repair Company là bao nhiêu?

Số điện thoại của Van Bao Ship Repair Company là 028 3833 0297.
Q2

Van Bao Ship Repair Company tọa lạc ở đâu?

Van Bao Ship Repair Company tọa lạc tại 26 Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam.
Q3

Van Bao Ship Repair Company có đầu mối liên hệ chính không?

Bạn có thể liên hệ với Van Bao Ship Repair Company theo số điện thoại 028 3833 0297.
+

Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này

26 Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh 700000, Vietnam
+

Doanh nghiệp tại Mã Bưu Chính 700000

Doanh nghiệp tại 700000: 10353
700000 Biểu đồ thang màu thể hiện Mật độ Doanh nghiệp

Các Hạng Mục

Shopping:  30%
Restaurants:  12%
Professional Services:  11%
Khác:  46%

Giá

Không tốn kém:  52%
Vừa phải:  41%
Đắt:  7%
Rất đắt:  0%
Khác:  0%

Mã vùng

8:  27%
90:  25%
93:  15%
91:  9%
98:  6%
Khác:  18%
+

Viết đánh giá