Vesa Capital
Thông tin liên hệ
Vesa Capital
110 Đ. Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam
Thành phố Hồ Chí Minh
Chỉ hướng
Điện thoại:
097 199 97 90
bản đồ Google:
Chuyến thăm
Chỉnh sửa:
Chỉnh sửa hoặc Xóa
📞
Gọi
☆
Viết Nhận Xét
0
Thích
Thêm Ảnh
Mô tả Doanh nghiệp
Vesa Capital đặt trụ sở tại Thành phố Hồ Chí Minh. Doanh nghiệp này hoạt động trong ngành: Quản lí đoàn thể.
Công nghiệp
Dịch vụ chuyên nghiệp
»
Quản lí đoàn thể
Lĩnh vực hoạt động:
Hoạt động của trụ sở chính
Bộ quy tắc ISIC
7010
Hỏi & Đáp
Q1
Số điện thoại của Vesa Capital là bao nhiêu?
Số điện thoại của Vesa Capital là
097 199 97 90
.
Q2
Vesa Capital tọa lạc ở đâu?
Vesa Capital tọa lạc tại
110 Đ. Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam, Thành phố Hồ Chí Minh
.
Q3
Vesa Capital có đầu mối liên hệ chính không?
Bạn có thể liên hệ với Vesa Capital theo số điện thoại
097 199 97 90
.
+
Các doanh nghiệp bổ sung tại địa chỉ này
110 Đ. Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh, Vietnam Thành phố Hồ Chí Minh
Anh ngữ Hội nhập E-English
Kinh doanh tại địa chỉ này
Aria Building
Quản lí đoàn thể
Công Ty Cổ Phần DKK International
Kinh doanh tại địa chỉ này
Công Ty Cổ Phần Phú Nam An
Giải Trí Người Lớn
Công Ty TNHH Ariatec
Kinh doanh tại địa chỉ này
Công Ty Tnhh Mtv United Resource
Kinh doanh tại địa chỉ này
Xem thêm các doanh nghiệp tại địa chỉ này
+
Tra cứu Doanh nghiệp
Cà phê
Mua sắm
Ngân hàng
Khách sạn
Hiệu thuốc
Taxi
Xăng
Ô tô
Làm đẹp & Spa
Find nearby businesses
+
Viết đánh giá
★
★
★
★
★
Gửi đánh giá của bạn